Pun lên tiếng về tin đồn đang hẹn hò với No ngoài đời thật.

Thảo luận trong 'VTVF's News' bắt đầu bởi AppleS136, 12/9/14.

1. AppleS136

AppleS136 VTVF Team Thành viên BQT

White tươi cười đón nhận ý kiến trong phim không sợ dính vào tin đồn đồng tính.

Đến buổi họp báo chính thức ra mắt Mcot family kênh 14 gặp White - nam chính trong series phim nổi tiếng "Lovesick" nên đã hỏi một chút về tin đồn trong phim .
    White cho biết: "Chúng mình cảm thấy rất vui khi có nhiều fan theo dõi ,mình không nghĩ là sẽ đông như thế. Có cả fan hâm mộ ở Thái Lan và cả fan hâm mộ quốc tế như Trung Quốc, Việt Nam, Nhật Bản, Hồng Kông. Trong phim có một cảnh diễn khó mà các fan mong chờ có lẽ là cảnh chạm môi. Cũng dặn bản thân cả hai cùng làm lâu thêm giống nhau chắc là được, vừa đủ thôi mà vẫn hôn thật luôn nên hơi... "
    Khi được hỏi về tin đồn cặp đôi với nam diễn viên Captain, nhiều người muốn White làm người yêu thật của Captain nên hỏi White rằng có sợ dính vào tin đồn gay không?
    White trả lời: " Mình và Captain rất thân nhau nhưng thân nhau theo kiểu anh em . Bây giờ cõ lẽ không còn sợ ai đặt tin đồn gay nữa rồi bởi vì tin đồn đó đã có từ lúc mình đóng phim rồi. Không có chuyện mình là gay đâu nhé, zai thẳng 100% luôn!"
    Các fan hâm mộ White từ khắp nơi hãy theo dõi những hành trình của em ý nhé!
    Thêm thông tin mới nhận season 2 sẽ bắt đầu quay cuối năm nay .

Nguồn : http://entertain.teenee.com/thaistar/120249.html
    Trans : Nintama Tarou
    Edit : Sitti Phak ( Tae )​

ChickRom, lovepuno and Winterwind like this.
  2. Ckuuuul

Ckuuuul VTVF Team Thành viên BQT

Ơ thẳng là thẳng thế nào:(( Bố mẹ e đã phát biểu 1 câu, mấy thằng thẳng không bao giờ nó đóng gay được đâu :(( Một cái nữa là e tưởng SS2 đang quay rùi T.T

3. NgốcNgeck

NgốcNgeck VTVFer

" Cũng dặn bản thân là cả hai làm lâu thêm giống nhau chắc là được, vừa đủ thôi mà vẫn hôn thật luôn.." nên không dứt ra được vì nhập tâm quá :p

Kaoricchi thích bài này.
  4. MelloDT

MelloDT Kính cận

Mình sẽ coi là như vậy nếu điều đó làm 2 đứa cảm thấy thoải mái :3.
    Cứ thoải mái đi 2 đứa, hihihiihhi >.<!!!

5. kikololi

kikololi Gà con

Yêu thật đi cho bố nhờnhờ... #nhung k nhái lại mà e củng mong như chị ^O^ ^O^ ^O^ ^O^ ^O^

6. HOÀNG NGUYÊN

HOÀNG NGUYÊN Mọt sách

Theo mình thì chuyện riêng tư ngoài đời chẳng quan tâm ... chỉ trong sắp tới phần 2 thế nào hay không mà thôi hihi:):)

7. Debbie Tourmaline

Debbie Tourmaline Kính cận

Mấy ng đóng cùng phim còn bảo em nó có gian tình (●´ω`●)

8. Không biết phải thẳng 100% ko mà hả cái CẢM GIÁC nó như thật không thể rời mắt hic hic .... mà thôi showbiz mà giờ chẳng lẽ chơi công khai .... mong là sau lưng những lời đàm tiếu sẽ là 1 chuyện tình đẹp hihi ^^ .... ss2 mà đợi cuối năm dzay chừng nào được coi thật là OAN NGHIỆT =))

Thao Andre Lê and NHT like this.
  9. ta nói chứ lướt web kiếm hình mà hả coi cái hình mà muốn =)) lạy hồn

Menly đó máy bạn =]]

10. pupihamter

pupihamter Gà con

phần 2 pun no không yêu đâu mình nghĩ là thế